407-11161 Dell Tranceiver 40GbE QSFP+ ESR 300m Reach on OM3 / 400m on OM4

Module quang Dell 407-11161 Tranceiver 40GbE QSFP+ ESR 400m MPO MMF dùng cho OptiPlex GX260 DT PowerConnect 8100 Networking N4064 N4064F N4032 N4032F
Mã sản phẩm: 407-11161
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-11161 Tranceiver 40GbE QSFP+ ESR 300m Reach on OM3 / 400m on OM4

Manufacturer Part: RT3WM
Dell Part                : 407-11161
List Price               : $3071
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-11161 được thiết kế theo chuẩn QSFP+, sử dụng đầu kết nối MPO-12, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking.Module quang Dell 407-11161 cung cấp kết nối 40 Gbe với khoảng cách 300m cho OM3 và 400m cho OM4

Phân phối module quang Dell 407-11161 Tranceiver 40GbE QSFP+ ESR chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-11161 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-11161 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-11161 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.

Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-11161:

Device Type QSFP+ transceiver module
Cabling Type 40GBase-ESR4
Data Link Protocol 40 Gigabit LAN
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate
40 Gbps
Max Transfer Distance 400 m

Module quang Dell 407-11161 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking N4032F
  • PowerConnect 8100
  • Dell Networking N4032

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

★ Sản phẩm 407-11161 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-11161 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán 407-11161 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm 407-11161 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua 407-11161 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật 407-11161 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-11161 ?

Có 10 bình luận:
T
Trinh
Module quang Dell 407-11161 có khoảng cách truyền dẫn à bao nhiêu nhỉ shop?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-11161 có khoảng cách truyền dẫn là 300m cho OM3 và 400m cho OM4 bạn nhé.

G
Gia
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-11161 nhé?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-11161 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

M
Mẫn
Cần mua Module quang Dell 407-11161 báo giá em nhé
4 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Báo giá module quang Dell 407-11161 đã được gửi vào email, anh vui lòng check mail để nhận thông tin chi tiết ạ

O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang Dell các loại, giá của module quang Dell 407-11161 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Nam
Module quang Dell 407-11161 sử dụng đầu kết nối j Shop nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-11161 được thiết kế theo chuẩn QSFP+, sử dụng đầu kết nối MPO-12 bạn nhé.

B
Bân
Module quang Dell 407-11161 có thời gian bảo hành là bao lâu nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-11161 được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

C
Chiến
Data Transfer Rate của module quang Dell 407-11161 là bao nhiêu nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Data Transfer Rate của module quang Dell 407-11161 là 40 Gbps bạn nhé.

S
Sơn
Module quang Dell 407-11161 dùng được cho các thiết bị nào nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-11161 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking N4064

  • Dell Networking N4064F

  • Dell Networking N4032F

  • PowerConnect 8100

  • Dell Networking N4032

D
Đào
Module quang Dell 407-11161 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet nào nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-11161 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab bạn nhé.

D
Dương
Cho mình xin báo giá module quang Dell 407-11161 bạn nhé
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang Dell các loại, giá của module quang Dell 407-11161 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Quy
Module quang Dell 407-11161 Tranceiver 40GbE QSFP+ ESR 300m Reach on OM3 / 400m on OM4 này giá bao nhiêu ad?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang Dell các loại, giá của module quang Dell 407-11161 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.