407-10929 Dell Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4

Module quang Dell Transceiver 407-10929, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 dùng cho Dell Networking C9010, Z9100, S4048-ON, S6100...
Mã sản phẩm: 407-10929
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-10929 Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4

Manufacturer Part: VJW01
Dell Part               : 407-10929
List Price              : $2,157
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell 407-10929 là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn 40GBASE-SR4 với đầu kết nối LC khoảng cách truyền dẫn là 80km với tốc độ 40G, hỗ trợ thay thế nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang 407-10929 Dell Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-10929 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-10929 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-10929 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.

Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-10929:

Device Type
QSFP+ transceiver module
Cabling Type
40GBASE-SR
Optical Wave Length
850 nm
Form Factor
Plug-in module
Data Transfer Rate
40 Gbps
Data Link Protocol
40 Gigabit LAN
Max Transfer Distance
150 m

Module quang Dell 407-10929 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking Z9100
  • Networking S4048-ON
  • Dell Networking S6100

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-10929 ?

Có 10 bình luận:
Y
Yến
bảo hành của Module quang Dell 407-10929 là bao lâu thế?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-10929 được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

L
Lân
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-10929 nhé?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-10929 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé 

K
Khang
Module quang Dell 407-10929 dùng được cho các thiết bị nào nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-10929 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010

  • Dell Networking Z9100

  • Networking S4048-ON

  • Dell Networking S6100

H
Huyền
Cần mua Module quang Dell 407-10929 Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 báo giá em nhé
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-10929 Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

G
Gia
Module quang Dell 407-10929 sử dụng đầu kết nối gì shop nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-10929 là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn 40GBASE-SR4 với đầu kết nối LC bạn nhé.

D
Điệp
Gửi mình xin báo giá Module quang Dell 407-10929 này với
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-10929 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dũng
Module quang Dell 407-10929 có khoảng cách truyền dẫn à bao nhiêu nhỉ shop?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-10929 có khoảng cách truyền dẫn là 80km bạn nhé.

C
Chinh
Mình xin giá tốt Module quang Dell 407-10929 bên bạn phân phối nhé shop
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-10929 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Ban
Data Transfer Rate của Module quang Dell 407-10929 là bao nhiêu bạn nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Data Transfer Rate của Module quang Dell 407-10929 là 40Gbps bạn nhé.

A
Anh
Báo giá gấp 5c module quang Dell 407-10929 Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 shop nhé
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-10929 Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.