Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-10929 Dell Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4

Module quang Dell Transceiver 407-10929, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 dùng cho Dell Networking C9010, Z9100, S4048-ON, S6100...
✓ Mã sản phẩm: 407-10929
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-10929 Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4

Manufacturer Part: VJW01
Dell Part               : 407-10929
List Price              : $2,157
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell 407-10929 là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn 40GBASE-SR4 với đầu kết nối LC khoảng cách truyền dẫn là 80km với tốc độ 40G, hỗ trợ thay thế nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang 407-10929 Dell Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-10929 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-10929 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-10929 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.

Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-10929:

Device Type
QSFP+ transceiver module
Cabling Type
40GBASE-SR
Optical Wave Length
850 nm
Form Factor
Plug-in module
Data Transfer Rate
40 Gbps
Data Link Protocol
40 Gigabit LAN
Max Transfer Distance
150 m

Module quang Dell 407-10929 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking Z9100
  • Networking S4048-ON
  • Dell Networking S6100

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-10929 ?

Có 10 bình luận:
A
Anh
Báo giá gấp 5c module quang Dell 407-10929 Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 shop nhé
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-10929 Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Ban
Data Transfer Rate của Module quang Dell 407-10929 là bao nhiêu bạn nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Data Transfer Rate của Module quang Dell 407-10929 là 40Gbps bạn nhé.

C
Chinh
Mình xin giá tốt Module quang Dell 407-10929 bên bạn phân phối nhé shop
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-10929 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dũng
Module quang Dell 407-10929 có khoảng cách truyền dẫn à bao nhiêu nhỉ shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-10929 có khoảng cách truyền dẫn là 80km bạn nhé.

D
Điệp
Gửi mình xin báo giá Module quang Dell 407-10929 này với
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-10929 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082