407-BBOZ Dell Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4

Module quang Dell Transceiver VJW01, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 dùng cho Dell Networking C9010, Z9100, S4048-ON, S6100...
Mã sản phẩm: 407-BBOZ
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang Dell 407-BBOZ Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4

Manufacturer Part: VJW01 
Dell Part               : 407-BBOZ
List Price              : $2,475
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBOZ là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn 40GBASE-SR4 với đầu kết nối LC khoảng cách truyền dẫn là 150m với tốc độ 40G, hỗ trợ thay thế nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang 407-BBOZ Dell Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBOZ được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBOZ tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBOZ còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.

Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBOZ:

Device Type QSFP+ transceiver module
Cabling Type 40GBASE-SR
Optical Wave Length 850 nm
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 40 Gbps
Data Link Protocol 40 Gigabit LAN
Max Transfer Distance 150 m

Module quang Dell 407-BBOZ dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking Z9100
  • Networking S4048-ON
  • Dell Networking S6100

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBOZ ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.