CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-BBOZ Dell Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4

Module quang Dell Transceiver VJW01, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 dùng cho Dell Networking C9010, Z9100, S4048-ON, S6100...
✓ Mã sản phẩm: 407-BBOZ
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-BBOZ Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4

Manufacturer Part: VJW01 
Dell Part               : 407-BBOZ
List Price              : $2,475
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBOZ là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn 40GBASE-SR4 với đầu kết nối LC khoảng cách truyền dẫn là 150m với tốc độ 40G, hỗ trợ thay thế nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang 407-BBOZ Dell Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBOZ được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBOZ tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBOZ còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.

Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBOZ:

Device Type QSFP+ transceiver module
Cabling Type 40GBASE-SR
Optical Wave Length 850 nm
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 40 Gbps
Data Link Protocol 40 Gigabit LAN
Max Transfer Distance 150 m

Module quang Dell 407-BBOZ dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking Z9100
  • Networking S4048-ON
  • Dell Networking S6100

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-BBOZ ?

Có 10 bình luận:
T
Thương
Báo giá gấp 5c Module quang Dell 407-BBOZ Transceiver, 40GbE, QSFP+ SR4, 850nm, 100-150m on OM3/OM4 shop nhé
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-BBOZ  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

T
Anh Thư
Data Transfer Rate của Module quang Dell 407-BBOZ là bao nhiêu bạn nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Data Transfer Rate của Module quang Dell 407-BBOZ là 40Gbps bạn nhé.

M
My
Gửi mình xin báo giá Module quang Dell 407-BBOZ này với
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-BBOZ  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

N
Nhâm
khoảng cách truyền dẫn của module quang Dell 407-BBOZ là bao nhiêu nhỉ shop?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBOZ có khoảng cách truyền dẫn là 150m bạn nhé.

N
Ngân
Mình xin giá tốt Module quang Dell 407-BBOZ bên bạn phân phối nhé shop
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-BBOZ đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370