Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0866 176 188 - 0968 498 887 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

407-BBPH Dell 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver

Module quang Dell 407-BBPH 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m multimode MTP/MPO DOM Reach - Kit Transceiver dùng cho Dell Networking N4064F, C9010, S6100, Z9100, S4048-ON.
✓ Mã sản phẩm: 407-BBPH
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-BBPH 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver

Manufacturer Part: RT3WM
Dell Part                : 407-BBPH
List Price               : $16,363
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBPH là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn kết nối 40GBASE-ESR4 đầu kết nối MTP/MPO khoảng cách truyền dẫn là 300m OM3 và 400M với OM4, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị. 

Phân phối module quang Dell 407-BBPH 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m multimode chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBPH được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBPH tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBPH còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBPH:

Max Data Rate 40 Gbps
Form Factor QSFP+
Optical Wave Length 850 nm
Max Transfer Distance 400 m


Module quang Dell 407-BBPH dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerConnect 8100
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking S6100
  • Dell Networking Z9100
  • Networking S4048-ON

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-BBPH ?

Có 10 bình luận:
D
Anh Duy
Thấy công ty bạn phân phối module quang Dell 407-BBPH 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver này nhé
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-BBPH 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sương
Data Transfer Rate của Module quang Dell 407-BBPH là bao nhiêu bạn nhỉ?
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Data Transfer Rate của Module quang Dell 407-BBPH là 40Gbps bạn nhé.

D
Dũng
Module quang Dell 407-BBPH 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver này giá bao nhiêu ad?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-BBPH 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Điệp
khoảng cách truyền dẫn của module quang Dell 407-BBPH là bao nhiêu nhỉ shop?
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn của module quang Dell 407-BBPH là 400m bạn nhé.

H
Gia Huy
Cho mình xin báo giá của module quang Dell 407-BBPH này shop nhé? tình trạng hàng thế nào nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-BBPH đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082