407-BBRK Dell Networking SFP+ Optical 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver

Module quang Dell 407-BBRK Networking SFP+ Optical 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver dùng cho dùng cho Dell Networking S6100 C9010 Z9500 C1048P S4048-ON Z9100
Mã sản phẩm: 407-BBR
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Dell 407-BBRK Networking SFP+ Optical 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver

Manufacturer Part: 8C066 
Dell Part               : 407-BBRK
List Price              : $10,384
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBRK là module quang được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng kết nối dupplex LC khoảng cách truyền dẫn là 80km với tốc độ 10G, hỗ trợ thay thế nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang dell 407-BBRK Dell Transceive SFP+ Optical 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBRK được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBRK tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBRK còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.

Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBRK:

Device Type
SFP+ transceiver module - LC single-mode
Cabling Type
10GBase-ZR
Optical Wave Length
1550 nm
Form Factor
Plug-in module
Data Transfer Rate
10 Gbps
Data Link Protocol
10 GigE

Module quang Dell 8C066 Dell Transceive SFP+ Optical 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF dùng được cho các thiết bị sau:

  • Networking S4048-ON
  • Dell Networking S6100
  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking Z9100
  • Dell Networking C1048P

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBR ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.