Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

7D95D Dell 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO DOM Transceiver

Module quang Dell 7D95D 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MMF MTP/MPO DOM Transceiver, for use in Mellanox CX3 40Gb NW Adapter Only,CusKit
✓ Mã sản phẩm: 7D95D
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 7D95D 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO DOM Transceiver

Manufacturer Part: 7D95D
Dell Part                : 407-BBOI
List Price               : $
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell 7D95D là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn kết nối 40GBASE-SR4 đầu kết nối MTP/MPO khoảng cách truyền dẫn là 150m, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị. 

Phân phối module quang Dell 7D95D 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MMF MTP/MPO chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 7D95D được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 7D95D tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 7D95D còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 7D95D:

Max Data Rate 40Gbps
Form Factor QSFP+
Optical Wave Length 850 nm
Max Transfer Distance 150 m


Module quang Dell 7D95D dùng được cho các thiết bị sau:

Dell PowerEdge T620
Dell PowerEdge R820
Dell PowerEdge R620
Dell PowerEdge R720
Dell Poweredge R720xd
Dell PowerEdge R630
Dell PowerEdge R730
Dell PowerEdge R730XD
Dell PowerEdge T630
Dell PowerEdge R430
Dell PowerEdge R530
Dell PowerEdge T430
Dell PowerEdge R930
Dell PowerEdge R630XL
Dell PowerEdge R730XL
Dell PowerEdge R730xd XL
Dell PowerEdge C6320
Dell Poweredge R830
Dell PowerEdge C6320P
Dell PowerEdge R640
Dell PowerEdge R740XD
Dell PowerEdge R740
Dell PowerEdge R940
Dell PowerEdge C6420

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 7D95D ?

Có 10 bình luận:
T
Tuấn
Báo giá module quang Dell 7D95D 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO DOM Transceiver giúp e nhé, tình trạng hàng của shop thế nào nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 7D95D 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO DOM Transceiver  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thủy
Module quang Dell 7D95D 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO DOM Transceiver được bảo hành bao lâu nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 7D95D 40GBASE-SR4 QSFP+ 850nm 150m MTP/MPO DOM Transceiver được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Tuyến
Module quang Dell 7D95D có dùng được cho máy chủ Dell PowerEdge R740 k Shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 7D95D có dùng được cho máy chủ Dell PowerEdge R740 bạn nhé.

T
Tuyền
Module quang Dell 7D95D có bước sóng và khoảng cách truyền dẫn bao nhiêu Shop nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 7D95D có khoảng cách truyền dẫn là 150m và bước sóng là 850 nm bạn nhé.

B
Bình
Module quang Dell 7D95D sử dụng đầu kết nối nào Shop?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 7D95D là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn kết nối 40GBASE-SR4 đầu kết nối MTP/MPO bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082