MXCPM Dell QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km

Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km dùng cho Dell Networking S6100, Z9100
Mã sản phẩm: MXCPM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km

Manufacturer Part: MXCPM
Dell Part                : 407-BBSL
List Price               : $16,363
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell MXCPM là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP28 sử dụng chuẩn kết nối 100GBASE-LR4 đầu kết nối LC dupplex khoảng cách truyền dẫn là 10km, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị. 

Phân phối module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell MXCPM được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell MXCPM tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell MXCPM còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell MXCPM:

Device Type QSFP28 transceiver module - LC
Data Transfer Rate 100 Gbps
Data Link Protocol 100 Gigabit Ethernet
Form Factor Plug-in module
Optical Wave Length 1310 nm
Cabling Type 100GBase-LR4
Max Transfer Distance 10km


Module quang Dell MXCPM dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking S6100
  • Dell Networking Z9100

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #MXCPM ?

Có 10 bình luận:
H
Hạnh
Đang cần mua Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km, báo giá em 20c nhé
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell MXCPM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Hiểu
Khoảng cách truyền dẫn của Module quang Dell MXCPM này là bao xa vậy ạ?
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Dell MXCPM truyền tối đa 10km nhé bạn.

T
Thế
Báo giá 5c Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km dùng cho Dell Networking Z9100 nhé
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell MXCPM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

D
Dân
Xin báo giá Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km nhé
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell MXCPM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

H
Hóa
Cần tìm mua module quang dùng cho Dell Networking Z9100, không biết Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km này có dùng được cho nó không shop?
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Dell MXCPM tương thích với thiết bị chuyển mạch Dell Networking Z9100 nhé bạn.

V
Thấy công ty bạn phân phối nhiều module quang các loại, báo giá mình 10c Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km này nhé
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Cisco, Dell, HP chính hãng giá tốt. Báo giá module quang Dell MXCPM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

L
Luân
Báo giá mình 6c Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km ùng cho Dell Networking S6100, Z9100 nhé
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá module quang Dell MXCPM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

K
Kiệt

Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km có dùng được cho Dell Networking S6100 không ạ?

6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Dell MXCPM tương thích với thiết bị chuyển mạch Dell Networking S6100 nhé bạn.

L
Lưu
Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km bảo hành thế nào shop?
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Module quang Dell MXCPM bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 nếu lỗi do nhà sản xuất nhé bạn.

Q
Quang
Báo giá tốt nhất 10x Module quang Dell MXCPM QSFP28 Networking Transceiver 100GBase LR4, LC, SMF - up to 10 km này nhé
6 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Báo giá phân phối module quang Dell MXCPM đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.