W3M27 Dell Networking SFP Optical 1000Base-ZX 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver

Module quang Dell Networking W3M27 SFP Optical 1000Base-ZX 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver dùng cho Networking N2024 N2024P N2048 N2048P N3024, N3024F N3024P..
Mã sản phẩm: W3M27
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Dell W3M27 Networking SFP Optical 1000Base-ZX 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver

Manufacturer Part: W3M27
Dell Part                : 407-BBOY
List Price               : $2,150
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell W3M27 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 1Gbe với bước sóng 1550 nm. Module quang Dell W3M27 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang W3M27 Dell Networking SFP Optical 1000Base-ZX 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell W3M27 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell W3M27 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell W3M27 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell W3M27:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 1000Base-ZX
Optical Wave Length 1550 nm
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE

Module quang Dell W3M27 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking N3024
  • Dell Networking S6100
  • Dell Networking Z9100
  • Dell Networking N2048P
  • Networking S4048-ON
  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N3048
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking N3024P
  • Dell Networking N2048
  • Dell Networking N3024F
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking N4032
  • Dell Networking N2024
  • Dell Networking N3048P
  • Dell Networking N4064F

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #W3M27 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.