CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

X2KFX Dell Emulex Transceiver SFP+10 GB Short-Range, for use in Emulex OCm1402 10Gb NW Adpt Only

Dell X2KFX Emulex Transceiver SFP+10 GB Short-Range, for use in Emulex OCm1402 10Gb NW Adpt Only for PowerEdge M420, M520, M620, M820, M910, M915
✓ Mã sản phẩm: X2KFX
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell X2KFX Emulex Transceiver SFP+10 GB Short-Range, for use in Emulex OCm1402 10Gb NW Adpt Only

Manufacturer Part: X2KFX
Dell Part                : 407-BBQD
List Price               : $175
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell X2KFX dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối tốc độ 10GBASE-SR. Module quang Dell X2KFX hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell X2KFX Emulex Transceiver SFP+10 GB Short-Range chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell X2KFX được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell X2KFX tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell X2KFX còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell X2KFX:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-SR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE

Module quang Dell X2KFX dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerEdge R820
  • PowerEdge R620
  • PowerEdge M620
  • PowerEdge R720
  • Poweredge R720xd
  • PowerEdge M820
  • PowerEdge R630
  • PowerEdge R730
  • PowerEdge R730XD
  • PowerEdge T630
  • PowerEdge R430
  • PowerEdge R530
  • PowerEdge T430
  • PowerEdge FD332
  • PowerEdge FC430
  • PowerEdge FC830
  • PowerEdge R930
  • PowerEdge R630XL
  • PowerEdge R730XL
  • PowerEdge R730xd XL
  • PowerEdge R330XL
  • PowerEdge R330
  • PowerEdge T330
  • Poweredge R830
  • PowerEdge R640
  • PowerEdge R740XD
  • PowerEdge R740
  • PowerEdge R940

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: X2KFX ?

Có 10 bình luận:
A
Cẩm Anh
bên shop phân phối nhiều thiết bị mạng dell nhỉ? gửi t báo giá module quang dell X2KFX nhé?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell X2KFX đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Kim Ngân
Thời gian bảo hành của module quang dell X2KFX là như thế nào nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang dell X2KFX là 12 tháng nhé.

C
Linh Chi
bên shop sẵn hàng dell thì có sãn module quang dell X2KFX k ạ? gửi t báo giá tốt và tình trạng hàng luôn nhé.
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell X2KFX đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Nhã Bích
Module quang dell X2KFX là module single mode hay multi mode nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell X2KFX dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP.

C
Bảo Châu
module quang dell X2KFX có tương thích với server dell R940 nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell X2KFX có tương thích với server dell R940 nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370