DWDM-SFP-3033= - DWDM SFP 1530.33 nm SFP (100 GHz ITU grid)

DWDM-SFP-3033= - DWDM SFP 1530.33 nm SFP (100 GHz ITU grid)
Mã sản phẩm: DWDM-SFP-3033=
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Cisco DWDM-SFP-3033= - DWDM SFP 1530.33 nm SFP (100 GHz ITU grid)

Part Number            : DWDM-SFP-3033=
List Price                  : $5,995



Cisco DWDM-SFP-3033

Hình ảnh: Cisco DS-CWDM-1530 

Thông số kỹ thuật module quang Cisco DS-CWDM-1530= 

Form Factor SFP
Device Type: Transceiver module
Interface (Bus) Type Plug-in module
Connectivity Technology Wired
Application 1000BASE-CWDM
Data Transfer Rate 1Gbps
Wavelength 1510nm
Max Distance 100km
Fiber Type SMF
Connector Duplex LC
DDM Without DDM
Operating Temperature 0~70 °C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #DWDM-SFP-3033= ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.