CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

DWDM-SFP-3268= - DWDM SFP 1532.68 nm SFP (100 GHz ITU grid)

DWDM-SFP-3268= - DWDM SFP 1532.68 nm SFP (100 GHz ITU grid)

✓ Mã sản phẩm: DWDM-SFP-3268=
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

DWDM-SFP-3268= - DWDM SFP 1532.68 nm SFP (100 GHz ITU grid)

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco DWDM-SFP-3268

Hình ảnh: Cisco DWDM-SFP-3268 

Thông số kỹ thuật module quang Cisco DWDM-SFP-3268= 

Form Factor SFP
Device Type: Transceiver module
Interface (Bus) Type Plug-in module
Connectivity Technology Wired
Application 1000BASE-CWDM
Data Transfer Rate 1Gbps
Wavelength -
Max Distance 80km
Fiber Type SMF
Connector Duplex LC
DDM Without DDM
Operating Temperature 0~70 °C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: DWDM-SFP-3268= ?

Có 5 bình luận:
T
Thân
Chào shop. Shop cho mình xin báo giá của module quang SFP DWDM-SFP-3268= nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Chào bạn. Báo giá của module quang SFP DWDM-SFP-3268= đã được gửi vào gmail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé. Nếu cần hỗ trợ gì thêm, hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua hotline nhé

C
Lan Chi
Module quang Cisco DWDM-SFP-3268= dùng đầu connector loại nào vậy nhỉ
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco DWDM-SFP-3268= dùng đầu connector duplex LC ạ

H
Hân
Module quang Cisco DWDM-SFP-3268= là loại single mode hay multi mode vậy shop ơi
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco DWDM-SFP-3268= là loại single mode ạ

A
Thành An
Chế độ bảo hành cho module quang Cisco DWDM-SFP-3268= này là như thế nào vậy shop ơi
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang Cisco DWDM-SFP-3268= được bảo hành 1 đổi 1 nếu bị lỗi trong thời gian 12 tháng nha bạn

T
Trang
Module quang Cisco DWDM-SFP-3268= của shop rất chất lượng, hoạt động tốt và ổn định, sau này có nhu cầu mình sẽ tiếp tục ủng hộ shop.
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Cảm ơn vì sự ủng hộ của bạn, chúng tôi cảm thấy rất vui khi nhận được phản hồi tích cực này. Hi vọng bạn sẽ tiếp tục ủng hộ CNTTSHOP nhiều nhiều hơn nữa trong thời gian tới.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370