DWDM-SFP10G-44.53= - 10GBASE-DWDM 1544.53 nm SFP10G (100-GHz ITU grid)

DWDM-SFP10G-44.53= - 10GBASE-DWDM 1544.53 nm SFP10G (100-GHz ITU grid)

Mã sản phẩm: DWDM-SFP10G-44.53=
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco DWDM-SFP10G-44.53= - 10GBASE-DWDM 1544.53 nm SFP10G (100-GHz ITU grid)

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Cisco DWDM-SFP10G-44.53

Hình ảnh: Cisco DWDM-SFP10G-44.53 

Thông số kỹ thuật module quang Cisco DWDM-SFP10G-44.53= 

Form Factor SFP
Device Type: Transceiver module
Interface (Bus) Type Plug-in module
Connectivity Technology Wired
Application 10000BASE-CWDM
Data Transfer Rate 10Gbps
Wavelength -
Max Distance 80km
Fiber Type SMF
Connector Duplex LC
DDM Without DDM
Operating Temperature 0~70 °C

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #DWDM-SFP10G-44.53= ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.