EX4200-24F-DC switch Juniper 24-port 1000BaseX SFP + 190W DC
EX4200-24F-DC​ (EX4200 24F DC) switch Juniper EX4200 24-port 1000BaseX SFP + 320W DC PS includes 50cm VC cable thiết bị mạng juniper thiết bị chuyển mạch juniper giá tốt nh...
✓ Mã sản phẩm: EX4200-24F-DC
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
EX4200-24F-DC switch Juniper EX4200 24-port 1000BaseX SFP + 190W DC PS includes 50cm VC cable
Juniper Part Number     : EX4200-24F-DC​
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China
Stock                              : Hàng có sẵn
Thiết mạng Juniper switch EX4200-24F-DC​​​​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp  trong dòng Switch 4200 Series. Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4200-24F-DC​​​​​ cung cấp 24-port 10/100/1000BASE-X SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4200-24F-DC​ sử dụng điện DC 190W.
Switch Juniper EX4200 24-port 1000BaseX SFP + 320W DC PS
EX4200-24F-DC​ switch Juniper EX4200 24-port 1000BaseX SFP + 320W DC PS includes 50cm VC cable  thiết bị mạng juniper thiết bị chuyển mạch juniper giá tốt nhất thị trường