CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

EX4500-40F-VC1-DC switch Juniper 40-port 1/10G SFP+ 1200W DC

EX4500-40F-VC1-DC​ (EX4500 40F VC1 DC) switch Juniper EX4500 40-port 1/10G SFP+ Back-to-front Airflow 1200 DC PS thiết bị mạng juniper, thiết bị chuyển mạch juniper​​

✓ Mã sản phẩm: EX4500-40F-VC1-DC
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

EX4500-40F-VC1-DC switch Juniper EX 4500 40-port 1/10G SFP+ Converged 1200W DC PS front to back airflow

Juniper Part Number     : EX4500-40F-VC1-DC​
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China 
Stock                              : Hàng có sẵn

Thiết mạng Juniper switch EX4500-40F-VC1-DC​ được thiết kế để phù hợp với lớp Access (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp  trong dòng Switch 4500 Series. Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4500-40F-VC1-DC​​ ​cung cấp 40-port 1/10G SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX4500-40F-VC1-DC​​​ ​sử dụng điện AC 1200W.

 

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX4500-40F-VC1-DC​ được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX4500-40F-VC1-DC​ tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

thiết bị chuyển mạch switch juniper Switch EX4500-40F-VC1-DC

Vì hệ điều hành của Switch EX4500-40F-VC1-DC​  Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

EX4500-40F-VC1-DC​ switch Juniper EX4500 40-port 1/10G SFP+ Back-to-front Airflow 1200 DC PS  thiết bị mạng juniper, thiết bị chuyển mạch juniper​​ ​ giá tốt nhất thị trường

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch Juniper EX4500-40F-VC1-DC​

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 3m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 5m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 7m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10 Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310nm for 220m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multi-mode fiber
Module quang Juniper  EX-SFP-10GE-ZR SFP+, 10GBase-ZR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 80km Transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX  SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K  SFP FE 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX  SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, 850nm for upto 550m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T  SFP 1000Base-T 10/100/1000 Copper Transceiver Module for up to 100m transmission on Cat5
Module quang Juniper  EX-XFP-10GE-ZR  8-Pack SFP+ 10GBase SR  Optics for all QFX and EX series
Module quang Juniper  JNP-1G-SX-8PACK 8-Pack SFP 1GBase SX Optics  for all QFX and EX series
Module quang Juniper  JNP-1G-T-8PACK 8-Pack SFP 1GBaseT Optics  for all QFX and EX series

Thông số kỹ thuật chi tiết của Switch Juniper EX4500-40F-VC1-DC​

Số cổng kết nối                  40-port 1/10G SFP+ Back-to-front Airflow
Tốc độ truyền dữ liệu            10Gbps
Chuẩn giao tiếp                     IEEE 802.3ad
MAC Address Table              128K
Giao thức Routing/firewall      TCP/IP
Management                         Web - based
Nguồn                                   DC1200W/50-60Hz

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Juniper EX4500-40F-VC1-DC​ cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kd@cnttshop.vn 

 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX4500-40F-VC1-DC ?

Có 11 bình luận:
K
Hải Kỳ
Shop gửi giúp mình datasheet của Switch Juniper EX4500-40F-VC1-DC được không, mình muốn xem thông số và tính năng chi tiết của sản phẩm này
5 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Datasheet của Switch Juniper EX4500-40F-VC1-DC đã được gửi vào mail của bạn. Nếu cần tư vấn chi tiết hơn, bạn vui lòng liên hệ với shop để được hỗ trợ thêm nhé.

H
Hồng
EX4500-40F-VC1-DC báo giá cho mình 4 cái nhé, thêm cả module EX-SFP-1FE-LX40K 12 cái nữa
12 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá EX4500-40F-VC1-DC và  module EX-SFP-1FE-LX40K  qua mail, anh chị check mail giúp em

C
Chung
EX4500-40F-VC1-DC​ có tính năng layer mấy vậy bạn nhỉ
12 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Switch EX4500-40F-VC1-DC​ là Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản anh chị nhé

Q
Quyên
Cho mình giá tốt EX4500-40F-VC1-DC để chào thầu nhé. Số lượng 2 chiếc
12 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá  EX4500-40F-VC1-DC qua mail, anh chị check mail giúp em

H
Hiến
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LRM có dùng được cho EX4500-40F-VC1-DC không bạn
12 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LRM có dùng được cho EX4500-40F-VC1-DC anh chị nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370