CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-QSFP+ Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module

Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+ (OPT-0025-00) 40GBASE-SR4 850nm 150m MPO/MTP Multi Mode MMF Fiber Transceiver
Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP+
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quan F5 F5-UPG-QSFP+ 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP+
F5 Part Number                 : OPT-0025-00
List Price                            : $3,000
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+ là module quang Multimode, bước sóng 850nm, cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 150m, sử dụng đầu kết nối MPO/PTP, với tốc độ 40 Gig.

Module quan F5 F5-UPG-QSFP+ 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module 40GBASE-SR4 100m QSFP+ optical transceiver module
Connector type MPO/MTP
Laser emitter (wave length) 850 nm (multi-mode)
Operating distance/cable specifications
  • 100 meters on OM3 MMF
  • 150 meters on OM4 MMF
Standards compliance IEEE 802.3ba (40GBASE-SR4)
DDM No
Supported platforms F5 BIG-IP 10000, 12000, i5000, i7000, i10000, i11000, i15000, VIPRION® (B2250, B4300, and B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP+ ?

Có 9 bình luận:
D
Dương
Module quang F5 F5-UPG-QSFP+ 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module giá phân phối là bao nhiêu vậy bạn
4 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phốiModule quang F5 F5-UPG-QSFP+ 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em nhé

K
Khuyên
Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP sử dụng dây nhảy multimode hả ad? báo giá cho mình nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP sử dụng dây nhảy multimode chuẩn rồi bạn nhé, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

N
Ngọc
F5-UPG-QSFP+ Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module báo giá giúp mình nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá F5-UPG-QSFP+ Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hương
F5-UPG-QSFP+ Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module sẵn hàng không ad, mình cần 4 chiếc
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

F5-UPG-QSFP+ Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module bên em sẵn hàng anh ạ, báo giá 4 chiếc module em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em

L
Lộc
Báo giá module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+ giúp mình nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+ mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370