F5-UPG-QSFP+ Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module

Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+ (OPT-0025-00) 40GBASE-SR4 850nm 150m MPO/MTP Multi Mode MMF Fiber Transceiver
Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP+
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quan F5 F5-UPG-QSFP+ 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP+
F5 Part Number                 : OPT-0025-00
List Price                            : $3,000
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+ là module quang Multimode, bước sóng 850nm, cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 150m, sử dụng đầu kết nối MPO/PTP, với tốc độ 40 Gig.

Module quan F5 F5-UPG-QSFP+ 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module 40GBASE-SR4 100m QSFP+ optical transceiver module
Connector type MPO/MTP
Laser emitter (wave length) 850 nm (multi-mode)
Operating distance/cable specifications
  • 100 meters on OM3 MMF
  • 150 meters on OM4 MMF
Standards compliance IEEE 802.3ba (40GBASE-SR4)
DDM No
Supported platforms F5 BIG-IP 10000, 12000, i5000, i7000, i10000, i11000, i15000, VIPRION® (B2250, B4300, and B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP+ ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.