CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m

Cable DAC F5 F5-UPG-QSFP+-10M-2 (CBL-0170-00) 40GBASE-SR4 QSFP+ to 4x10G SFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10 met
✓ Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP+-10M-2
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP+-10M-2
F5 Part Number                 : CBL-0170-00
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Cable DAC F5 F5-UPG-QSFP+-10M-2 (CBL-0170-00) 40GBASE-SR4 QSFP+ to 4x10G SFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10 met

F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m

Thông số kỹ thuật

Specifications
Cable Quad Small Form-factor Pluggable Plus (QSFP+) Optical Breakout Cable Assembly
Length 10 meters
Connector type MTP to four duplex LC
Fiber type OM3
Supported platforms

10000, 12000, i5000, i7000, i10000, i11000, i15000, VIPRION® (B2250, B4300, and B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP+-10M-2 ?

Có 7 bình luận:
T
Tiến
Cho em xin giá tốt F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m với ad
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

H
Hoà
F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m dùng cho switch nào thì ok em nhỉ
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch tương thích với F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em ạ

M
Mai
Báo giá F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m bạn nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Thảo
Mình muốn xem chi tiết thông số kỹ thuật của cáp DAC F5 F5-UPG-QSFP+-10M-2, gửi giúp mình nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật của cáp DAC F5 F5-UPG-QSFP+-10M-2 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

S
Sơn
F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m giá công ty bạn phân phối tốt nhất là bao nhiêu
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá phân phối F5-UPG-QSFP+-10M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 10m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370