CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-QSFP+-3M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 3m

Cable DAC F5 F5-UPG-QSFP+-3M-2 (CBL-0160-00) 40GBASE-SR4 QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Optical Breakout Cable Assembly
Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP+-3M-2
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

F5-UPG-QSFP+-3M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 3m

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP+-3M-2
F5 Part Number                 : CBL-0160-00
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Cable DAC F5 F5-UPG-QSFP+-3M-2 (CBL-0160-00) 40GBASE-SR4 QSFP+ to 4x10G SFP+ Optical Breakout Cable Assembly 3 met

F5-UPG-QSFP+-3M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 3m

Thông số kỹ thuật

Specifications
Cable Quad Small Form-factor Pluggable Plus (QSFP+) Optical Breakout Cable Assembly
Length 3 meters
Connector type MTP to four duplex LC
Fiber type OM3
Supported platforms

10000, 12000, i5000, i7000, i10000, i11000, i15000, VIPRION® (B2250, B4300, and B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP+-3M-2 ?

Có 7 bình luận:
T
Trường
F5-UPG-QSFP+-3M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 3m giá tốt nhất bao nhiêu bạn
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

F5-UPG-QSFP+-3M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 3m giá tốt nhất em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

B
Bình
Cable DAC F5 F5-UPG-QSFP+-3M-2 (CBL-0160-00) 40GBASE-SR4 QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Optical Breakout Cable Assembly sử dụng đầu kết nối loại gì em ơi
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Cable DAC F5 F5-UPG-QSFP+-3M-2 (CBL-0160-00) 40GBASE-SR4 QSFP+ to 4x10G SFP+ 3m Optical Breakout Cable Assembly sử dụng đầu kết nối duplex LC anh ạ

Y
Yến
Mình xin báo giá F5-UPG-QSFP+-3M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable với bạn ơi
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá F5-UPG-QSFP+-3M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Thành
Gửi em xin chi tiết thông số kỹ thuật Cable DAC F5 F5-UPG-QSFP+-3M-2 shop nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật Cable DAC F5 F5-UPG-QSFP+-3M-2 mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Q
Quỳnh
Mình xin giá tốt F5-UPG-QSFP+-3M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 3m bạn nhé
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá F5-UPG-QSFP+-3M-2 F5 QSFP+ Optical Breakout Cable Assembly 3m mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370