CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-QSFP+AOC10M F5 40GbE QSFP+ to 4 LC active optical cable (AOC) 10m

Cable AOC F5 F5-UPG-QSFP+AOC10M (OPT-0029-10) 10 meter 40GbE QSFP+ to 4 LC duplex active optical cable (AOC)
Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP+AOC10M
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

F5-UPG-QSFP+AOC10M F5 40GbE QSFP+ to 4 LC active optical cable (AOC) 10m

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP+AOC10M
F5 Part Number                 : OPT-0029-10
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Cable AOC F5 F5-UPG-QSFP+AOC10M (OPT-0029-10) 10 meter 40GbE QSFP+ to 4 LC duplex active optical cable (AOC)

F5-UPG-QSFP+AOC10M F5 40GbE QSFP+ to 4 LC active optical cable (AOC) 10m

Thông số kỹ thuật

Specifications
Cable QSFP+ active optical cable (AOC) assembly
Length 10 meters
Connector type QSFP+ to four duplex LC breakout
Fiber type OM3
Standards compliance IEEE 802.3ba (10GBASE-SR)
DDM No
Supported platforms

F5 BIG-IP 10000, 12000, i5000, i7000, i10000, i11000, i15000, VIPRION® (B2250, B4300, and B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP+AOC10M ?

Có 8 bình luận:
H
Hiền
F5-UPG-QSFP+AOC10M F5 40GbE QSFP+ to 4 LC active optical cable (AOC) 10m giá tốt nhất bao nhiêu vậy em
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá F5-UPG-QSFP+AOC10M F5 40GbE QSFP+ to 4 LC active optical cable (AOC) 10m em đã gửi qua mail, chị vui lòng check inbox giúp em ạ

T
Cable AOC F5 F5-UPG-QSFP+AOC10M (OPT-0029-10) 10 meter 40GbE QSFP+ to 4 LC duplex active optical cable (AOC) cắm switch nào thì ok em nhỉ
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch tương thích với Cable AOC F5 F5-UPG-QSFP+AOC10M (OPT-0029-10) 10 meter 40GbE QSFP+ to 4 LC duplex active optical cable (AOC) em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em ạ

A
Phương Anh
Báo giá F5-UPG-QSFP+AOC10M F5 40GbE QSFP+ to 4 LC active optical cable (AOC) 10m giúp mình với
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá F5-UPG-QSFP+AOC10M F5 40GbE QSFP+ to 4 LC active optical cable (AOC) 10m em đã gửi qua mail, chị vui lòng check inbox giúp em ạ

B
Biên
F5-UPG-QSFP+AOC10M F5 40GbE QSFP+ to 4 LC active optical cable (AOC) 10m sẵn hàng không em
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

F5-UPG-QSFP+AOC10M F5 40GbE QSFP+ to 4 LC active optical cable (AOC) 10m bên em luôn sẵn hàng anh ạ, báo giá em đã gửi qua mail, anh check mail giúp em

P
Phượng
Cable AOC F5 F5-UPG-QSFP+AOC10M có catalog không shop
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của Cable AOC F5 F5-UPG-QSFP+AOC10M mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370