CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-QSFP+BD Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 BiDi Fiber Transceiver

Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+BD (OPT-0043-00) 40GBASE-SR4 Bi-Directional (BiDi) 850-900 nm 150m Duplex LC Multi Mode MMF Fiber Ethernet Transceiver Modules
✓ Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP+BD
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang QSFP+ F5 F5-UPG-QSFP+BD 40GBASE-SR4 BiDi Fiber Transceiver

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP+BD
F5 Part Number                 : OPT-0043-00
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+BD là module quang Multimode, bước sóng 850-900 nm, cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 150m, sử dụng đầu kết nối Duplex LC, với tốc độ 40 Gig.

Module quang QSFP+ F5 F5-UPG-QSFP+BD 40GBASE-SR4 BiDi Fiber Transceiver

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module Bi-Directional 40GBASE-SR4 QSFP+ optical transceiver module
Connector type Duplex LC
Laser emitter (wave length) 850-900 nm
Operating distance/cable specifications 100 meters maximum on OM3 MMF and 150 meters maximum on OM4 MMF
Standards compliance IEEE 802.3ba (40GBASE-SR4)
DDM Yes
Supported platforms F5 BIG-IP 10000, 12000, i5000, i7000, i10000, i11000, i15000, VIPRION® B2250 blades

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP+BD ?

Có 8 bình luận:
D
Đạt
Mình cần 4 chiếc module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 BiDi Fiber, có giá tốt không bạn?
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 BiDi Fiber mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

P
Phú

Cho em xin giá tốt F5-UPG-QSFP+BD Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 BiDi Fiber Transceiver với ạ

8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho F5-UPG-QSFP+BD Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 BiDi Fiber Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check nha

V
Việt
Báo giá giúp anh module quang F5 F5-UPG-QSFP+BD nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang F5 F5-UPG-QSFP+BD em đã gửi qua mail, anh check inbox giúp em ạ

H
Cho em xin giá tốt của module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+BD với ad
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+BD mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

H
Hiển
Module quang QSFP+ F5 F5-UPG-QSFP+BD 40GBASE-SR4 BiDi Fiber Transceiver dùng dây nhảy quang Multi mode Duplex đúng không bạn
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang QSFP+ F5 F5-UPG-QSFP+BD 40GBASE-SR4 BiDi Fiber Transceiver dùng dây nhảy quang Multi mode Duplex chuẩn rồi bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370