F5-UPG-QSFP+LR4 Module quang QSFP+ F5 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module

Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+LR4 (OPT-0030-00) 40GBASE-LR4 1271-1331 nm 10km Duplex LC Single Mode SMF Fiber Ethernet Transceiver Modules
Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP+LR4
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP+LR4
F5 Part Number                 : OPT-0030-00
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 là module quang Singlemode, bước sóng 1271-1331 nm, cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 10km, sử dụng đầu kết nối LC-LC, với tốc độ 40 Gig.

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module 40GBASE-LR4 10km QSFP+ optical transceiver module
Connector type Duplex LC
Laser emitter (wave length) 1271-1331 nm (single mode)
Operating distance/cable specifications

10 kilometers maximum on SMF (ITU-T G.652)

Standards compliance IEEE 802.3ba (40GBASE-LR4)
DDM Yes
Supported platforms F5 BIG-IP 10000, 12000, i5000, i7000, i10000, i11000, i15000, VIPRION® (B2250, B4300, and B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP+LR4 ?

Có 8 bình luận:
H
Hải
Bên bạn phân phối module quang QSFP+ F5 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module giá cả thế nào
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang QSFP+ F5 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

P
Phượng
Module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module tương thích với thiết bị chuyển mạch nào nhỉ
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch tương thích với module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4 em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em ạ

H
Huế
Bên bạn có hỗ trợ dự án không? mình cần 20 chiếc F5-UPG-QSFP+LR4 Module quang QSFP+ F5 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module
2 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 20 chiếc F5-UPG-QSFP+LR4 Module quang QSFP+ F5 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module, hàng dự án em đã gửi qua mail, chị check inbox giúp em ạ

T
Thịnh
Xin giá tốt module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

O
Oanh
Module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4 sử dụng dây nhảy quang loại single mode 2 sợi được không ad?
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4  sử dụng dây nhảy quang loại single mode 2 sợi chuẩn rồi bạn nhé

N
Nguyên
Cần mua 3 chiếc F5-UPG-QSFP+LR4 Module quang QSFP+ F5 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module, mình xin giá tốt bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá tốt nhất cho 3 chiếc F5-UPG-QSFP+LR4 Module quang QSFP+ F5 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

N
Nam
Chính sách bảo hành của module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+LR4 như nào bạn
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+LR4 bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hoa
Gửi giúp mình báo giá module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+LR4 bạn nhé
3 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+LR4 (OPT-0030-00) 40GBASE-LR4 1271-1331 nm 10km Duplex LC Single Mode SMF Fiber Ethernet Transceiver Modules mình đã gửi qua mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.