F5-UPG-QSFP+LR4 Module quang QSFP+ F5 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module

Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+LR4 (OPT-0030-00) 40GBASE-LR4 1271-1331 nm 10km Duplex LC Single Mode SMF Fiber Ethernet Transceiver Modules
Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP+LR4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP+LR4
F5 Part Number                 : OPT-0030-00
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 là module quang Singlemode, bước sóng 1271-1331 nm, cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 10km, sử dụng đầu kết nối LC-LC, với tốc độ 40 Gig.

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+LR4 40GBASE-LR4 Fiber Transceiver Module

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module 40GBASE-LR4 10km QSFP+ optical transceiver module
Connector type Duplex LC
Laser emitter (wave length) 1271-1331 nm (single mode)
Operating distance/cable specifications

10 kilometers maximum on SMF (ITU-T G.652)

Standards compliance IEEE 802.3ba (40GBASE-LR4)
DDM Yes
Supported platforms F5 BIG-IP 10000, 12000, i5000, i7000, i10000, i11000, i15000, VIPRION® (B2250, B4300, and B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP+LR4 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.