CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-QSFP+SR4 Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module

Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+SR4 (OPT-0036-00) 40GBASE-SR4 ROHS 850nm 150m MPO/MTP Multi Mode MMF Fiber Ethernet Transceiver Modules
✓ Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP+SR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang QSFP+ F5 F5-UPG-QSFP+SR4 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP+SR4
F5 Part Number                 : OPT-0036-00
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-QSFP+SR4 là module quang Multimode, bước sóng 850nm, cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 150m, sử dụng đầu kết nối MPO/PTP, với tốc độ 40 Gig.

Module quang QSFP+ F5 F5-UPG-QSFP+SR4 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module 40GBASE-SR4 100m QSFP+ optical transceiver module
Connector type MPO/MTP
Laser emitter (wave length) 850 nm (multi-mode)
Operating distance/cable specifications
  • 100 meters on OM3 MMF
  • 150 meters on OM4 MMF
Standards compliance IEEE 802.3ba (40GBASE-SR4)
DDM Yes
Supported platforms F5 BIG-IP 10000, 12000, i5000, i7000, i10000, i11000, i15000, VIPRION® (B2250, B4300, and B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP+SR4 ?

Có 9 bình luận:
V
Vân
Module quang QSFP+ F5 F5-UPG-QSFP+SR4 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module còn hàng không bạn?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang QSFP+ F5 F5-UPG-QSFP+SR4 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module bên em đang sẵn hàng chị nha, chị cần số lượng bao nhiêu và giao hàng tại khu vực nào ạ

N
Nghĩa
Báo giá option module quang F5 F5-UPG-QSFP+SR kèm dây nhảy ad nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá option module quang F5 F5-UPG-QSFP+SR kèm dây nhảy em đã gửi qua mail, anh vui lòng check mail giúp em ạ

V
Vượng

Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+SR4 (OPT-0036-00) 40GBASE-SR4 ROHS 850nm 150m MPO/MTP Multi Mode MMF Fiber Ethernet Transceiver Modules tương thích với switch nào thế ad

8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Danh sách thiết bị chuyển mạch tương thích với module quang QSFP+ F5-UPG-QSFP+SR4 em đã gửi qua mail, anh/chị vui lòng check inbox giúp em ạ

H
Hùng
F5-UPG-QSFP+SR4 Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module còn hàng không bạn
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

F5-UPG-QSFP+SR4 Module quang QSFP+ F5 40GBASE-SR4 Fiber Ethernet Transceiver Module bên mình luôn sẵn hàng bạn nhé

M
Mạnh
Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+SR4 sẵn hàng không bạn, báo giá giúp mình 2 chiếc
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang F5 QSFP+ F5-UPG-QSFP+SR4 sẵn hàng bạn nhé, báo giá 2 chiếc module mình đã gửi qua mail, bạn check nha

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370