CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-QSFP28-LR4 Module quang F5 100GBASE-LR4 10km QSFP28 Fiber Transceiver

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 (OPT-0039-00) 100GBASE-LR4 1295-1310nm 10km Duplex LC Single Mode SMF Optical Fiber Ethernet Transceiver Modules
✓ Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP28-LR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 100GBASE-LR4 10km QSFP28 Fiber Transceiver

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP28-LR4
F5 Part Number                 : OPT-0039-00
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 là module quang Single mode, bước sóng 1310nm, cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 10km, sử dụng đầu kết nối LC-LC, với tốc độ 100 Gig.

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 100GBASE-LR4 10km QSFP28 Fiber Transceiver

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module odule 100GBASE-LR4 100m QSFP28 10km optical transceiver module
Connector type Duplex LC
Laser emitter (wave length) 1295-1310 nm (single mode)
Operating distance/cable specifications 10 kilometers maximum on SMF (ITU-T G.652)
Standards compliance IEEE 802.3ba (100GBASE-LR4)
DDM Yes
Supported platforms F5 BIG-IP i15000, VIPRION® B4450 blades

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP28-LR4 ?

Có 11 bình luận:
T
Thành
Mình cần xem catalog của module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR, ad gửi giúp mình nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Catalog của module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

D
Phạm Thành Duy
Tôi ở Hải Phòng, cần mua gấp 7 cái Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 100GBASE-LR4 10km QSFP28 Fiber Transceiver. Cho mình giá tốt nhất nhé. Thanks.
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt 7 cái Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 100GBASE-LR4 10km QSFP28 Fiber Transceiver đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

B
Nguyễn Gia Bảo
Báo giá tốt cho mình 5 cái Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 100GBASE-LR4 10km QSFP28 Fiber Transceiver, giao vào HCM thì mấy ngày mình nhận được ạ?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt  5 cái Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 100GBASE-LR4 10km QSFP28 Fiber Transceiver đã được gửi vào mail. Bạn check nhé., Giao vào HCM thì tầm 1-2 ngày bạn ạ.

T
Bùi Đức Thành
Mình cần 4 cái Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 100GBASE-LR4 10km QSFP28 Fiber Transceiver, giao tại Đà Nẵng. Báo giá tốt cho mình với.
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 4 cái Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 100GBASE-LR4 10km QSFP28 Fiber Transceiver, giao tại Đà Nẵng đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Q
Vũ Minh Quân
Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 có tốc độ bao nhiêu GB shop nhỉ?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-LR4 có tốc độ 100GB bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370