CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-QSFP28-SR4 Module quang F5 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 (OPT-0031-00) 100GBASE-SR4 850nm 100m MPO/MTP Multi Mode MMF Optical Fiber Ethernet Transceiver Modules
✓ Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP28-SR4
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP28-SR4
F5 Part Number                 : OPT-0031-00
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 là module quang Multi mode, bước sóng 850nm, cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 100m, sử dụng đầu kết nối MPO/PTP, với tốc độ 100 Gig.

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module 100GBASE-SR4 100m QSFP28 optical transceiver module
Connector type MPO/MTP
Laser emitter (wave length) 850 nm (multi-mode)
Operating distance/cable specifications
  • 70 meters on OM3 MMF
  • 100 meters on OM4 MMF
Standards compliance IEEE 802.3bm (100GBASE-SR4)
DDM Yes
Supported platforms F5 BIG-IP i15000, VIPRION® (B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP28-SR4 ?

Có 11 bình luận:
K
Kiên
Gửi mình xin catalog module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber bạn nhé
8 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Catalog module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

P
Vũ Ngọc Phan
Bên bạn có sẵn kho Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver không ạ? Báo giá tốt cho mình 8 cái, giao hàng tại Sơn La . Thanks.
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt 8 cái Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver giao hàng tại Sơn La đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

N
Bùi Thị Yến Nhi
Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver là module quang Multi mode hay single Mode bạn nhỉ?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver là module quang Multi mode bạn nhé.

L
Nguyễn Khánh Linh
Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver nếu giao vào Đà Nẵng thì mất bao lâu shop nhỉ? báo giá ho mình 2 cái nhé.
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver  nếu giao vào Đà Nẵng thì khoảng 1-2 ngày bạn nhận được ạ. Báo giá 2x Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Nguyễn Tuấn Hải
Cho mình hỏi, nếu mua số lượng 6 cái F5-UPG-QSFP28-SR4 thì có được hỗ trợ miễn phí vận chuyển không ạ? Báo giá chi tiết giúp mình với.
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá tốt cho 6 cái F5-UPG-QSFP28-SR4 đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370