F5-UPG-QSFP28-SR4 Module quang F5 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 (OPT-0031-00) 100GBASE-SR4 850nm 100m MPO/MTP Multi Mode MMF Optical Fiber Ethernet Transceiver Modules
Mã sản phẩm: F5-UPG-QSFP28-SR4
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver

F5 SKU                               : F5-UPG-QSFP28-SR4
F5 Part Number                 : OPT-0031-00
List Price                            : $
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 là module quang Multi mode, bước sóng 850nm, cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 100m, sử dụng đầu kết nối MPO/PTP, với tốc độ 100 Gig.

Module quang F5 F5-UPG-QSFP28-SR4 100GBASE-SR4 100m QSFP28 Fiber Transceiver

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module 100GBASE-SR4 100m QSFP28 optical transceiver module
Connector type MPO/MTP
Laser emitter (wave length) 850 nm (multi-mode)
Operating distance/cable specifications
  • 70 meters on OM3 MMF
  • 100 meters on OM4 MMF
Standards compliance IEEE 802.3bm (100GBASE-SR4)
DDM Yes
Supported platforms F5 BIG-IP i15000, VIPRION® (B4450 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-UPG-QSFP28-SR4 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.