CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-SFPLX-R Module quang SFP F5 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module

Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R (OPT-0050-00 / OPT-0011-00) 1000BASE-LX ROHS 1310nm 10km LC Duplex Multi Mode MMF and Single Mode Fiber Ethernet Transceiver Modules
✓ Mã sản phẩm: F5-UPG-SFPLX-R
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module

F5 SKU                               : F5-UPG-SFPLX-R
F5 Part Number                 : OPT-0011-00
F5 Part Number                 : OPT-0050-00
List Price                            : $750
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R là module quang đa mode (vừa Multimode vừa single mode), bước sóng 1310nm (single mode), cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 10km, sử dụng đầu kết nối LC-LC. Vì Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R là module quang đa mode nên khi sử dụng mọi thứ phải đồng bộ (cùng là single mode hoặc multi mode)

Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module 1000BASE-LX (Long Range) Ethernet transceiver module
Connector type LC-LC
Laser emitter (wave length) 1310 nm (single-mode)
Operating distance/cable specifications
  • Up to 10 kilometers maximum on 9/125μm SMF using 10μm SMF that meets type B1 in IEC 60793-2:1992
  • 550 meters maximum using 50μm MMF that meets type A1b defined in IEC 60793-2:1992
  • 550 meters maximum using 62.5μm MMF that meets type A1a defined in IEC 60793-2:1992
Standards compliance IEEE 802.3z (1000BASE-LX)
DDM No
Supported platforms F5 BIG-IP 1600, 2000, 3600, 3900, 4000, 5000, 6900, 7000, 8900, 8950, 10000, 11000, 11050, 12000, i2000, i4000, i5000, i7000, i10000, i11000, VIPRION® (B2100, B2150, B4100, B4200, and B4300 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: F5-UPG-SFPLX-R ?

Có 19 bình luận:
H
Hợi
Cần mua module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R, báo giá tốt cho mình nhé?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

A
An
Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R có bước sóng là bao nhiêu ạ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R có bước sóng là 1310nm nhé.

N
Nguyệt
Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R là module Multimode hay singlemode nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R là module quang đa mode (vừa Multimode vừa single mode) nhé.

B
Bân
Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R dùng cho các loại thiết bị cân bằng tải nào nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R dùng cho các loại thiết bị cân bằng tải các dòng F5 BIG-IP 1600, 2000, 3600, 3900, 4000, 5000, 6900, 7000, 8900, 8950, 10000, 11000, 11050, 12000, i2000, i4000, i5000, i7000, i10000, i11000, VIPRION® (B2100, B2150, B4100, B4200, and B4300 blades) nhé.

C
Chinh
Các giao thức dùng cho module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R là j nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Các giao thức dùng cho module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R là IEEE 802.3ah-2004, IEEE 802.3z, SFF-8472, SFP MSA (INF-8074i) Compliant nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370