Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

F5-UPG-SFPLX-R Module quang SFP F5 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module

Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R (OPT-0050-00 / OPT-0011-00) 1000BASE-LX ROHS 1310nm 10km LC Duplex Multi Mode MMF and Single Mode Fiber Ethernet Transceiver Modules
✓ Mã sản phẩm: F5-UPG-SFPLX-R
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module

F5 SKU                               : F5-UPG-SFPLX-R
F5 Part Number                 : OPT-0011-00
F5 Part Number                 : OPT-0050-00
List Price                            : $750
Giá bán                               : Liên hệ
Bảo hành                            : 12 tháng
Made In                              : F5
Stock                                  : Liên hệ

Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R là module quang đa mode (vừa Multimode vừa single mode), bước sóng 1310nm (single mode), cung cấp kết nối có chiều dài tối đa 10km, sử dụng đầu kết nối LC-LC. Vì Module quang F5 F5-UPG-SFPLX-R là module quang đa mode nên khi sử dụng mọi thứ phải đồng bộ (cùng là single mode hoặc multi mode)

Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module

Thông số kỹ thuật

Specifications
Module 1000BASE-LX (Long Range) Ethernet transceiver module
Connector type LC-LC
Laser emitter (wave length) 1310 nm (single-mode)
Operating distance/cable specifications
  • Up to 10 kilometers maximum on 9/125μm SMF using 10μm SMF that meets type B1 in IEC 60793-2:1992
  • 550 meters maximum using 50μm MMF that meets type A1b defined in IEC 60793-2:1992
  • 550 meters maximum using 62.5μm MMF that meets type A1a defined in IEC 60793-2:1992
Standards compliance IEEE 802.3z (1000BASE-LX)
DDM No
Supported platforms F5 BIG-IP 1600, 2000, 3600, 3900, 4000, 5000, 6900, 7000, 8900, 8950, 10000, 11000, 11050, 12000, i2000, i4000, i5000, i7000, i10000, i11000, VIPRION® (B2100, B2150, B4100, B4200, and B4300 blades)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: F5-UPG-SFPLX-R ?

Có 19 bình luận:
L
Linh
Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module giá bán bao nhiêu shop
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module mình đã gửi qua mail, bạn check nha

T
Thanh
Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R bảo hành bao lâu vậy bạn
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R bảo hành 12 tháng bạn nhé

H
Hoàng
Gửi giúp mình báo giá F5-UPG-SFPLX-R Module quang SFP F5 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module ad nhé
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá F5-UPG-SFPLX-R Module quang SFP F5 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

T
Thuý
Cho mình xin chi tiết thông số kỹ thuật Module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R với ad
G
Hương GiangQuản trị viên

Chi tiết thông số kỹ thuật module quang SFP F5 F5-UPG-SFPLX-R mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

N
Ninh
Module quang SFP F5 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module giá bán thế nào shop
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá module quang SFP F5 1000BASE-LX Fiber Ethernet Transceiver Module mình đã gửi qua mail, bạn check inbox giúp mình nha

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082