Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-ASM-C4800-DCN

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-ASM-C4800-DCN VIPRION 4800 Application Security Manager Chassis NEBS (8 x Slots, 2 x DC Power Supplies, NEBS Level 3 Certified)
Mã sản phẩm: F5-VPR-ASM-C4800-DCN
Tình trạng: Còn Hàng
F5-VPR-ASM-C4800-DCN Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng F5-VPR-ASM-C4800-DCN
VIPRION 4800 Advanced Security Manager (ASM) Products
F5-VPR-ASM-C4800-DCN VIPRION 4800 Application Security Manager Chassis NEBS (8 x Slots, 2 x DC Power Supplies, NEBS Level 3 Certified)
#F5-VPR-ASM-C4800-DCN

List Price: $64,995

F5-VPR-ASM-C4800-AC VIPRION 4800 Application Security Manager Chassis (8 x Slots, 2 x AC Power Supplies)
#F5-VPR-ASM-C4800-AC

List Price: $54,995

F5-VPR-ASM-B4450N VIPRION 4450 Application Security Manager Blade NEBS (256 GB Memory, 6 x QSFP+ Ports, 2 x QSFP28 Ports, NEBS Level 3 Certified)
#F5-VPR-ASM-B4450N

List Price: $199,995

VIPRION 4800 Hardware Options
F5-UPG-VPR-RACKC4800 VIPRION Rack-Mount Rails for 4800 Chassis (Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-RACKC4800

List Price: $600

F5-UPG-VPR-LCD-C4800 VIPRION Portable LCD for 4800 Chassis (Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-LCD-C4800

List Price: $1,495

F5-UPG-VPR-DC-C4800 VIPRION Single DC Power Supply for 4800 Chassis (2600 W, Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-DC-C4800

List Price: $6,495

F5-UPG-VPR-CRG-C4800 VIPRION Cable Advanced Routing Guide for 4800 Chassis
#F5-UPG-VPR-CRG-C4800

List Price: $1,495

F5-UPG-VPR-AC-C4800 VIPRION Single AC Power Supply for 4800 Chassis (2600 W, Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-AC-C4800

List Price: $4,995

Module quang Transceiver Option
F5-UPG-QSFP28-SR4 VIPRION and BIG-IP QSFP28 100GBASE-SR4 Transceiver (Short Range, 70 m, Field Upgrade)
#F5-UPG-QSFP28-SR4

List Price: $4,995

F5-UPG-QSFP28-LR4 VIPRION and BIG-IP QSFP28 100GBASE-LR4 Transceiver (Long Range, 10 km, Field Upgrade)
#F5-UPG-QSFP28-LR4

List Price: $24,995

F5-UPG-QSFP+SR4 VIPRION & BIG-IP QSFP+ 40GBASE-SR4 Transceiver (Short Range, 100 m, Field Upgrade)
#F5-UPG-QSFP+SR4

List Price: $3,000

F5-UPG-QSFP+LR4 VIPRION & BIG-IP QSFP+ 40GBASE-LR4 Transceiver (Long Range, 10 km, Field Upgrade)
#F5-UPG-QSFP+LR4

List Price: $13,250

F5-UPG-QSFP+AOC3M VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x LC Duplex Breakout Cable (3 m)
#F5-UPG-QSFP+AOC3M

List Price: $3,600

F5-UPG-QSFP+AOC1M50 VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x LC Duplex Breakout Cable (1.5 m)
#F5-UPG-QSFP+AOC1M50

List Price: $3,400

F5-UPG-QSFP+AOC10M VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x LC Duplex Breakout Cable (10 m)
#F5-UPG-QSFP+AOC10M

List Price: $3,800

F5-UPG-QSFP+-3M-2+ VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x SFP+ Optical Breakout Cable (2-pack, 3 m)
#F5-UPG-QSFP+-3M-2+

List Price: $2,800

F5-UPG-QSFP+-1M-2 VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x SFP+ Optical Breakout Cable (2-pack, 1 m)
#F5-UPG-QSFP+-1M-2

List Price: $2,600

F5-UPG-QSFP+-10M-2 VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x SFP+ Optical Breakout Cable (2-pack, 10 m)
#F5-UPG-QSFP+-10M-2

List Price: $3,000

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-ASM-C4800-DCN

F5 Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-ASM-C4800-DCN

Phân phối Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-ASM-C4800-DCN VIPRION 4800 Application Security Manager Chassis NEBS (8 x Slots, 2 x DC Power Supplies, NEBS Level 3 Certified) chính hãng

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Các tùy chọn Option, License cho F5-VPR-ASM-C4800-DCN
VIPRION Software Licenses
VIPRION Virtual Clustered Multiprocessing License for 4800 Chassis
#F5-ADD-VPR-VCMP-4800

List Price:$29,995

VIPRION SSL License Upgrade for 4800 Chassis (Max TPS)
#F5-ADD-VPR-SSL8

List Price:$69,995

VIPRION Software Defined Networking Services License
#F5-ADD-VPR-SDN

List Price:$9,995

VIPRION Performance Extreme Add-on Module (Max SSL, Max Compression, Advanced Routing)
#F5-ADD-VPR-PX

List Price:$59,995

VIPRION Full-Box FIPS License for 4800/4480 Chassis
#F5-ADD-VPR-FB-2

List Price:$39,995

VIPRION License for Network Hardware Security Module
#F5-ADD-VPR-EXT-HSM

List Price:$9,995

VIPRION Compression License Upgrade for 4800 Chassis (Max Gbps)
#F5-ADD-VPR-CMP8

List Price:$69,995

VIPRION Advanced Protocols License
#F5-ADD-VPR-ADV-PROCS

List Price:$24,995

VIPRION IP Intelligence (IPI) Licenses
VIPRION IP Intelligence License for 4800 Chassis (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-IPI-4-1YR

List Price:$62,500

VIPRION IP Intelligence License for 4800 Chassis (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-IPI-4-3YR

List Price:$150,000

VIPRION URL Filtering Licenses
VIPRION URL Filtering License for 4800 Chassis (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-3-1YR

List Price:$143,744

VIPRION URL Filtering License for 4800 Chassis (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-3-3YR

List Price:$431,232

VIPRION Secure Web Gateway (SWG) Licenses
VIPRION Secure Web Gateway License for 4800 Chassis (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-3-1YR

List Price:$201,240

VIPRION Secure Web Gateway License for 4800 Chassis (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-3-3YR

List Price:$603,720

VIPRION Anti-Bot Mobile SDK Software Licenses
VIPRION Anti-Bot Mobile SDK License for 4800 Chassis
#F5-ADD-VPR-ABM-C4800

List Price:$161,995

VIPRION Threat Campaigns Licenses
VIPRION Threat Campaigns License for 4800 Advanced Web Application Firewall (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-TC-4-1YR

List Price:$80,000

VIPRION Threat Campaigns License for 4800 Advanced Web Application Firewall (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-TC-4-3YR

List Price:$192,000

VIPRION Advanced Security Manager (ASM) Software Modules
VIPRION Application Security Manager Module for 4800 Chassis
#F5-ADD-VPRASM-C4800B

List Price:$99,995

VIPRION Application Security Bundle for 4800 Chassis (Application Security Manager, Max SSL)
#F5-ADD-VPR-ASM-C4800

List Price:$161,995

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-VPR-ASM-C4800-DCN ?

Có 1 bình luận:
H
Hoa
Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-ASM-C4800-DCN dùng được line card nào shop?
2 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Danh sách module tương thích với thiết bị cân bằng tải Load Balancing F5-VPR-ASM-C4800-DCN đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.