Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2200-AC

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2200-AC VIPRION 2200 Carrier Grade NAT Chassis (2 x Slots, 2 x AC Power Supplies)
Mã sản phẩm: F5-VPR-CGN-C2200-AC
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List F5-VPR-CGN-C2200-AC Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...
Các tùy chọn đặt hàng F5-VPR-CGN-C2200-AC
VIPRION 2200 Carrier Grade NAT (CGN) Products
VIPRION 2200 Carrier Grade NAT Chassis (2 x Slots, 2 x DC Power Supplies)
#F5-VPR-CGN-C2200-DC

List Price: Liên hệ

VIPRION 2200 Carrier Grade NAT Chassis (2 x Slots, 2 x AC Power Supplies)
#F5-VPR-CGN-C2200-AC

List Price: Liên hệ

VIPRION 2250 Carrier Grade NAT Blade (64 GB Memory, SSD, 4 x QSFP+ Ports)
#F5-VPR-CGN-B2250

List Price: Liên hệ

VIPRION 2150 Carrier Grade NAT Blade (32 GB Memory, SSD, 8 x SFP+ Ports with 2 x 10GBASE-SR Transceivers included)
#F5-VPR-CGN-B2150

List Price: Liên hệ

VIPRION 2200 Module SFP Option
VIPRION & BIG-IP QSFP+ 40GBASE-SR4 Transceiver (Short Range, 100 m, Field Upgrade)
#F5-UPG-QSFP+SR4

List Price: Liên hệ

VIPRION & BIG-IP QSFP+ 40GBASE-LR4 Transceiver (Long Range, 10 km, Field Upgrade)
#F5-UPG-QSFP+LR4

List Price: Liên hệ

VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x LC Duplex Breakout Cable (3 m)
#F5-UPG-QSFP+AOC3M

List Price: Liên hệ

VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x LC Duplex Breakout Cable (1.5 m)
#F5-UPG-QSFP+AOC1M50

List Price: Liên hệ

VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x LC Duplex Breakout Cable (10 m)
#F5-UPG-QSFP+AOC10M

List Price: Liên hệ

VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x SFP+ Optical Breakout Cable (2-pack, 3 m)
#F5-UPG-QSFP+-3M-2+

List Price: Liên hệ

VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x SFP+ Optical Breakout Cable (2-pack, 1 m)
#F5-UPG-QSFP+-1M-2

List Price: Liên hệ

VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x SFP+ Optical Breakout Cable (2-pack, 10 m)
#F5-UPG-QSFP+-10M-2

List Price: Liên hệ

VIPRION Hardware Options
VIPRION Portable LCD for 2X00 Chassis (Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-LCD-C2400

List Price: Liên hệ

VIPRION Single DC Power Supply for 2200 Chassis (800 W, Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-DC-C2200

List Price: Liên hệ

VIPRION Slot Linecard Blank 2200/2400 Chassis
#F5-UPG-VPR-BL-C2XX0

List Price: Liên hệ

VIPRION Single AC Power Supply for 2200 Chassis (800 W, Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-AC-C2200

List Price: Liên hệ

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2200-AC

F5 Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2200-AC

Phân phối Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2200-AC VIPRION 2200 Carrier Grade NAT Chassis (2 x Slots, 2 x AC Power Supplies) chính hãng

Các tùy chọn Option, License cho F5-VPR-CGN-C2200-AC
VIPRION Software Licenses
VIPRION Virtual Clustered Multiprocessing License for 2200 Chassis
#F5-ADD-VPR-VCMP-2200

List Price:Liên hệ

VIPRION Full-Box FIPS License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-FB-1

List Price:Liên hệ

VIPRION License for Network Hardware Security Module
#F5-ADD-VPR-EXT-HSM

List Price:Liên hệ

VIPRION Compression License Upgrade for 2200 Chassis (Max Gbps)
#F5-ADD-VPR-CMP2

List Price:Liên hệ

VIPRION SSL License Upgrade for 2200 Chassis (Max TPS)
#F5-ADD-VPR-SSL2

List Price:Liên hệ

VIPRION Advanced Protocols License
#F5-ADD-VPR-ADV-PROCS

List Price:Liên hệ

VIPRION IP Intelligence (IPI) Licenses
VIPRION IP Intelligence License for 2200 Chassis (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-IPI-1-1YR

List Price:Liên hệ

VIPRION IP Intelligence License for 2200 Chassis (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-IPI-1-3YR

List Price:Liên hệ

VIPRION URL Filtering Licenses
VIPRION URL Filtering License for 2X00 Chassis (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-1-3YR

List Price:Liên hệ

VIPRION URL Filtering License Max for 2X00 Chassis (60000 Sessions, 3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-1-3YM

List Price:Liên hệ

VIPRION URL Filtering License for 2X00 Chassis (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-1-1YR

List Price:Liên hệ

VIPRION URL Filtering License Max for 2X00 Chassis (60000 Sessions, 1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-1-1YM

List Price:Liên hệ

VIPRION Secure Web Gateway (SWG) Licenses
VIPRION Secure Web Gateway License for 2X00 Chassis (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-1-3YR

List Price:Liên hệ

VIPRION Secure Web Gateway License Max for 2X00 Chassis (60000 Sessions, 3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-1-3YM

List Price:Liên hệ

VIPRION Secure Web Gateway License for 2X00 Chassis (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-1-1YR

List Price:Liên hệ

VIPRION Secure Web Gateway License Max for 2X00 Chassis (60000 Sessions, 1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-1-1YM

List Price:Liên hệ

VIPRION Anti-Bot Mobile SDK Software Licenses
VIPRION Anti-Bot Mobile SDK License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-ABM-C2X00

List Price:Liên hệ

VIPRION Threat Campaigns Licenses
VIPRION Threat Campaigns License for 2200 Advanced Web Application Firewall (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-TC-1-1YR

List Price:Liên hệ

VIPRION Threat Campaigns License for 2200 Advanced Web Application Firewall (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-TC-1-3YR

List Price:Liên hệ

VIPRION Carrier Grade NAT (CGN) module for 2X00 Chassis
VIPRION Traffic Classification License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-TC-C2X00

List Price:Liên hệ

VIPRION Subscriber Discovery License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-SD-C2X00

List Price:Liên hệ

VIPRION Dynamic Policy Provisioning License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-DPP-C2X00

List Price:Liên hệ

VIPRION Carrier Grade NAT Module
#F5-ADD-VPR-CGN

List Price:Liên hệ

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-VPR-CGN-C2200-AC ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.