CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2400-AC

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2400-AC VIPRION 2400 Carrier Grade NAT Chassis (4 x Slots, 2 x AC Power Supplies)
✓ Mã sản phẩm: F5-VPR-CGN-C2400-AC
✓ Tình trạng: Còn Hàng
F5-VPR-CGN-C2400-AC Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng F5-VPR-CGN-C2400-AC
VIPRION 2400 Carrier Grade NAT (CGN) Products
F5-VPR-CGN-C2400-AC VIPRION 2400 Carrier Grade NAT Chassis (4 x Slots, 2 x AC Power Supplies)
#F5-VPR-CGN-C2400-AC

List Price: $6,995

F5-VPR-CGN-B2250 VIPRION 2250 Carrier Grade NAT Blade (64 GB Memory, SSD, 4 x QSFP+ Ports)
#F5-VPR-CGN-B2250

List Price: $74,995

F5-VPR-CGN-B2150 VIPRION 2150 Carrier Grade NAT Blade (32 GB Memory, SSD, 8 x SFP+ Ports with 2 x 10GBASE-SR Transceivers included)
#F5-VPR-CGN-B2150

List Price: $48,995

VIPRION 2400 Module SFP Option
F5-UPG-QSFP+SR4 VIPRION & BIG-IP QSFP+ 40GBASE-SR4 Transceiver (Short Range, 100 m, Field Upgrade)
#F5-UPG-QSFP+SR4

List Price: $3,000

F5-UPG-QSFP+LR4 VIPRION & BIG-IP QSFP+ 40GBASE-LR4 Transceiver (Long Range, 10 km, Field Upgrade)
#F5-UPG-QSFP+LR4

List Price: $13,250

F5-UPG-QSFP+AOC3M VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x LC Duplex Breakout Cable (3 m)
#F5-UPG-QSFP+AOC3M

List Price: $3,600

F5-UPG-QSFP+AOC1M50 VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x LC Duplex Breakout Cable (1.5 m)
#F5-UPG-QSFP+AOC1M50

List Price: $3,400

F5-UPG-QSFP+AOC10M VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x LC Duplex Breakout Cable (10 m)
#F5-UPG-QSFP+AOC10M

List Price: $3,800

F5-UPG-QSFP+-3M-2+ VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x SFP+ Optical Breakout Cable (2-pack, 3 m)
#F5-UPG-QSFP+-3M-2+

List Price: $2,800

F5-UPG-QSFP+-1M-2 VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x SFP+ Optical Breakout Cable (2-pack, 1 m)
#F5-UPG-QSFP+-1M-2

List Price: $2,600

F5-UPG-QSFP+-10M-2 VIPRION & BIG-IP QSFP+ to 4 x SFP+ Optical Breakout Cable (2-pack, 10 m)
#F5-UPG-QSFP+-10M-2

List Price: $3,000

VIPRION Hardware Options
F5-UPG-VPR-RACKC2400 VIPRION Rack-Mount Rails for 2400 Chassis (Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-RACKC2400

List Price: $400

F5-UPG-VPR-LCD-C2400 VIPRION Portable LCD for 2X00 Chassis (Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-LCD-C2400

List Price: $800

F5-UPG-VPR-DC-C2400 VIPRION Single DC Power Supply for 2400 Chassis (1400 W, Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-DC-C2400

List Price: $2,500

F5-UPG-VPR-BL-C2XX0 VIPRION Slot Linecard Blank 2200/2400 Chassis
#F5-UPG-VPR-BL-C2XX0

List Price: $500

F5-UPG-VPR-AC-C2400 VIPRION Single AC Power Supply for 2400 Chassis (1400 W, Field Upgrade)
#F5-UPG-VPR-AC-C2400

List Price: $2,500

F5-OPT-VPR-DC-C2400 VIPRION Dual DC Power Supplies for 2400 Chassis (1400 W, Factory Installed)
#F5-OPT-VPR-DC-C2400

List Price: $5,000

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2400-AC

F5 Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2400-AC

Phân phối Thiết bị cân bằng tải F5-VPR-CGN-C2400-AC VIPRION 2400 Carrier Grade NAT Chassis (4 x Slots, 2 x AC Power Supplies) chính hãng

Các tùy chọn Option, License cho F5-VPR-CGN-C2400-AC
VIPRION Software Licenses
VIPRION Virtual Clustered Multiprocessing License for 2400 Chassis
#F5-ADD-VPR-VCMP-2400

List Price:$19,995

VIPRION Full-Box FIPS License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-FB-1

List Price:$39,995

VIPRION License for Network Hardware Security Module
#F5-ADD-VPR-EXT-HSM

List Price:$9,995

VIPRION Compression License Upgrade for 4480/2400 Chassis (Max Gbps)
#F5-ADD-VPR-CMP4

List Price:$34,995

VIPRION Advanced Protocols License
#F5-ADD-VPR-ADV-PROCS

List Price:$24,995

VIPRION IP Intelligence (IPI) Licenses
VIPRION IP Intelligence License for 2400 Chassis (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-IPI-2-1YR

List Price:$20,000

VIPRION IP Intelligence License for 2400 Chassis (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-IPI-2-3YR

List Price:$48,000

VIPRION URL Filtering Licenses
VIPRION URL Filtering License for 2X00 Chassis (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-1-3YR

List Price:$97,500

VIPRION URL Filtering License Max for 2X00 Chassis (60000 Sessions, 3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-1-3YM

List Price:$315,000

VIPRION URL Filtering License for 2X00 Chassis (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-1-1YR

List Price:$32,500

VIPRION URL Filtering License Max for 2X00 Chassis (60000 Sessions, 1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-URL-1-1YM

List Price:$105,000

VIPRION Secure Web Gateway (SWG) Licenses
VIPRION Secure Web Gateway License for 2X00 Chassis (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-1-3YR

List Price:$154,236

VIPRION Secure Web Gateway License Max for 2X00 Chassis (60000 Sessions, 3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-1-3YM

List Price:$462,708

VIPRION Secure Web Gateway License for 2X00 Chassis (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-1-1YR

List Price:$51,412

VIPRION Secure Web Gateway License Max for 2X00 Chassis (60000 Sessions, 1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-SWG-1-1YM

List Price:$154,236

VIPRION Anti-Bot Mobile SDK Software Licenses
VIPRION Anti-Bot Mobile SDK License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-ABM-C2X00

List Price:$44,995

VIPRION Threat Campaigns Licenses
VIPRION Threat Campaigns License for 2400 Advanced Web Application Firewall (1-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-TC-2-1YR

List Price:$25,000

VIPRION Threat Campaigns License for 2400 Advanced Web Application Firewall (3-Year Subscription)
#F5-SBS-VPR-TC-2-3YR

List Price:$60,000

VIPRION Carrier Grade NAT (CGN) Software Modules
VIPRION Traffic Classification License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-TC-C2X00

List Price:$19,995

VIPRION Subscriber Discovery License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-SD-C2X00

List Price:$11,995

VIPRION Dynamic Policy Provisioning License for 2X00 Chassis
#F5-ADD-VPR-DPP-C2X00

List Price:$15,995

VIPRION Carrier Grade NAT Module
#F5-ADD-VPR-CGN

List Price:$46,995

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #F5-VPR-CGN-C2400-AC ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370