FGR-30D Firewall Fortinet FortiGate Rugged 30D with 4x GE RJ45 ports, 2x GE SFP slots

Tường lửa Firewall FortiGate FGR-30D Ruggedized, 4x GE RJ45 ports, 2x GE SFP slots, 2x DB9 Serial, Maximum managed FortiAPs (Total / Tunnel) 2 / 2

Mã sản phẩm: FGR-30D
Tình trạng: Còn Hàng
End of sale Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm FGR-60D
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Tường lửa FGR-30D Firewall Fortinet FortiGate Rugged 30D, 4x GE RJ45 ports, 2x GE SFP slots

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

FGR-30D Datasheet

Firewall FortiGate Rugged FGR-30D được thiết kế để mang lại sự an toàn trong công nghiệp, cung cấp bảo vệ mối đe dọa chuyên biệt cho việc bảo vệ các mạng công nghiệp và kiểm soát quan trọng chống lại các cuộc tấn công nguy hiểm.

FGR-30D Firewall Fortinet FortiGate Ruggedized

FortiGate entry-level firewalls include

 

Công nghệ bảo mật được đánh giá cao nhất bởi NSS Labs, Virus Bulletin và AV Comparatives

 

Khả năng bảo vệ mối đe dọa cao nhất, IPsec VPN và kiểm tra hiệu năng SSL

 

Công nghệ SD-WAN được tích hợp sẵn để cho phép áp dụng đám mây với chi phí WAN giảm

 

 

Chế độ quản lý tập trung bằng công nghệ đám mây

 

Công nghệ bảo mật toàn diện, tiên tiến trong một thiết kế để bàn nhỏ gọn

   

Thông số kỹ thuật Firewall FortiGate FGR-30D

Interfaces and Modules
GE RJ45 Interfaces 4
GE RJ45 Bypass Pair -
GE SFP Slots 2
Shared Media Pairs (GE RJ45 / GE SFP) -
DB9 Serial Interface 2
USB (Client / Server) 1
Console (RJ45) -
Included Transceivers None
System Performance and Capacity
Firewall Throughput (1518 UDP) 900 Mbps
Firewall Latency (64 byte, UDP) 70 μs
Firewall Throughput (Packet per Second) 87 Kpps
Concurrent Sessions (TCP) 750,000
New Sessions/Sec (TCP) 5,000
Firewall Policies 5,000
IPsec VPN Throughput (512 byte) 45 Mbps
Gateway-to-Gateway IPsec VPN Tunnels 200
Client-to-Gateway IPsec VPN Tunnels 250
SSL-VPN Throughput 25 Mbps
Concurrent SSL-VPN Users 80
IPS Throughput (HTTP) 230 Mbps
Virtual Domains (Default / Maximum) 5 / 5
Maximum Number of FortiAPs (Total / Tunnel Mode) 2 / 2
Maximum Number of FortiTokens 20
Maximum Number of Registered FortiClients 200
High Availability Configurations Active-Active, Active-Passive, Clustering
Dimensions and Power
Height x Width x Length (inches) 5.49 x 4.13 x 2.36
Height x Width x Length (mm) 139.5 x 105 x 60
Weight 1.46 lbs (0.668 kg)
Form Factor Desktop
Power Supply Dual input, total 6 pin terminal block (12–48V DC) DC cables are not included
Power Consumption (Average / Maximum) 15.55 W / 15.92W
Maximum Current 1.19A
Heat Dissipation 54.29 BTU/h
Environment
Operating Temperature -40–158°F (-40–70°C)
Storage Temperature -58–185°F (-50–85°C)
Humidity 5–95% non-condensing
Operating Altitude Up to 7,400 ft (2,250 m)
Compliance FCC Part 15 Class A, C-Tick, VCCI Class B, CE, UL/cUL, CB
Certifications IEEE 1613 and IEC 61850-3 Certified ICSA Labs: Firewall, IPsec, IPS, Antivirus, SSL-VPN

Các loại module quang sử dụng cho Firewall FortiGate FGR-30D

1 GE SFP LX transceivers, SMF, -40–85°C operation FR-TRAN-LX 1 GE SFP LX transceiver module, -40–85°C, over SMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots
1 GE SFP SX transceivers, MMF, -40–85°C operation FR-TRAN-SX 1 GE SFP SX transceiver module, -40–85°C, over MMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots
1 GE SFP transceivers, 90km range, -40–85°C operation FR-TRAN-ZX 1 GE SFP transceivers, -40–85°C operation, 90km range for all systems with SFP slots

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FGR-30D ?

Có 1 bình luận:
G
Giao
đánh giá 5 sao
Firewall Fortigate này FGR-30D có hệ thống ngăn chặn xâm nhập IPS không?
25 ngày
C
CNTTShopAdmin

Tính năng ngăn chặn xâm nhập IPS có sẵn trên thiết bị tường lửa Fortinet Fortigate FGR-30D, nhưng phải mua license mới sử dụng được

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.