Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

FG-TRAN-QSFP+SR-BIDI Fortinet 40 GE QSFP+ transceivers, short range, BiDi.

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR-BIDI 40GE QSFP+, multi mode, Duplex LC, khoảng cách truyền tối đa 150m.

✓ Mã sản phẩm: FG-TRAN-QSFP+SR-BIDI
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
FG-TRAN-QSFP+SR-BIDI Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR-BIDI 40 GE QSFP+.

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Fortinet FG-TRAN-QSFP+SR-BIDI cung cấp tốc độ lên tới 41.2 Gbps, đầu kết nối duplex LC, khoảng cách truyền tối đa 100 m với dây OM3 và 150m với OM4.

Thông số kỹ thuật.

Protocol Standard 40GBase-SR-BiDi
IEEE Standard 802.3ba
Module Type QSFP+
Data Link Rate for Ethernet 41.2 Gbps
Transmission Range 100 m (OM3)–150 m (OM4)
Media  MM
Wavelength (nm) 850–900
Connector Type Duplex LC
Power Dissipation < 3.5 W
Operating Temperature Range 0–70°C
Hot Plug Yes
Serial ID PROM Yes
Digital Monitoring Yes
Auto Negotiation Yes
Link Status Yes

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: FG-TRAN-QSFP+SR-BIDI ?

Có 0 bình luận:

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082