CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

FN-TRAN-QSFP28-LR Fortinet 100 GE QSFP28 transceivers, short range

Module quang Fortinet FN-TRAN-QSFP28-SR 100 GE QSFP28, multi mode, MPO12, 100m.

✓ Mã sản phẩm: FN-TRAN-QSFP28-LR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
FN-TRAN-QSFP28-LR Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Fortinet FN-TRAN-QSFP28-SR 100 GE QSFP28 Transceiver.

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Module quang Fortinet FN-TRAN-QSFP28-SR tốc độ 103.1 Gbps sử dụng cho các hệ thống có khe cắm QSFP28. Thiết bị sử dụng đầu kết nối MPO12, multi mode với khoảng cách truyền tối đa 100m (cáp OM4).

Protocol Standard 100GBase-SR4
IEEE Standard 802.3bm
Module Type QSFP28
Data Link Rate for Ethernet 103.1 Gbps
Transmission Range 100 m (OM4)
Media  MM
Wavelength (nm) 850
Connector Type MPO12
Power Dissipation < 3.5 W
Operating Temperature Range 0–70°C
Hot Plug Yes
Serial ID PROM Yes
Digital Monitoring Yes
Auto Negotiation Yes
Link Status Yes

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: FN-TRAN-QSFP28-LR ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370