CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0965 931 788

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

FN-TRAN-SFP+LR Fortinet 10 GE SFP+ transceiver module, long range.

Module quang Fortinet FN-TRAN-SFP+LR 10 GE SFP+, single mode, duplex LC, khoảng cách truyền tối đa 10km.

✓ Mã sản phẩm: FN-TRAN-SFP+LR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
FN-TRAN-SFP+LR Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Fortinet FN-TRAN-SFP+LR 10 GE SFP+.

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Transceiver Fortinet FN-TRAN-SFP+LR tốc độ 10G sử dụng cho các hệ thống có khe cắm SFP+. Module quang FN-TRAN-SFP+LR là module single mode với bước sóng 1310nm, nên khi sử dụng người dùng cần lưu ý dùng dây nhảy, dây quang, dây đuôi chuột vv... cũng cần đồng bộ.

Thông số kỹ thuật.

Protocol Standard 10GBase-LR
IEEE Standard 802.3ae
Module Type SFP+
Data Link Rate for Ethernet 10 Gbps
Transmission Range 10 km
Media  SM
Wavelength (nm) 1310
Connector Type Duplex LC
Power Dissipation 850 mW
Operating Temperature Range 0–85°C
Hot Plug Yes
Serial ID PROM Yes
Digital Monitoring Yes
Auto Negotiation Yes
Link Status Yes

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: FN-TRAN-SFP+LR ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370