FTMC11M2-D311 MEDIA CONVERTER 10/100M Fast ethernet Dual Fiber MM 1310nm,2KM,SC

Phân phối chính hãng Bộ chuyển đổi quang điện MEDIA CONVERTER 10/100M Fast ethernet Dual Fiber MM 1310nm,2KM,SC. Part: FTMC11M2-D311 (FTMC11M2 D311) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: FTMC11M2-D311
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Bộ chuyển đổi quang điện MEDIA CONVERTER 10/100M Fast ethernet Dual Fiber MM 1310nm,2KM,SC

Part Number     : FTMC11M2-D311
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China
Stock                              : Hàng có sẵn

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 là một thiết bị hữu ích chuyển đổi từ tín hiệu điện sang tín hiệu quang và ngược lại. Media Converter FTMC11M2-D311 là loại converter quang Single Mode, 2 sợi quang. Media Converter FTMC11M2-D311 cung cấp tốc độ 10/100Mbps, khoảng cách truyền dẫn lên tới 2km

Media Converter FTMC11M2-D311 được thiết kế vô cùng thông minh và tinh tế với kích thước nhỏ gọn nên giúp các kỹ thuật viên hay quý khách hàng có thể dễ dàng hơn trong việc vận chuyển. Đồng thời, converter quang giá rẻ có thể được đặt bất cứ đâu, trong nhà hay ngoài trời mà không lo cồng kềnh, chiếm nhiều không gian sử dụng

Media Converter FTMC11M2-D31

Thông số kỹ thuật

Part Number FTMC11M2-D311
Mô tả MEDIA CONVERTER 10/100M Fast ethernet Dual Fiber MM 1310nm,2KM,SC
Khoảng cách truyền dẫn 2km
Bước sóng truyền/ TX Wavelength 1310nm
Bước sóng nhận/ RX Wavelength 1310nm
Loại cổng SC, JR45
Tốc độ cổng quang 155 Mbps
Tốc độ cổng RJ45 10/100 Mbps
Loại kết nối 2 cổng quang
Chuẩn quang Multi Mode, Đa mode
Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn 230V
Kích thước -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FTMC11M2-D311 ?

Có 10 bình luận:
H
Hòa
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có các chuẩn tương thích là như thế nào?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có các chuẩn tương thích như sau:

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

H
Hương
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có chuẩn quang nào?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có chuẩn quang Multi Mode, Đa mode

N
Nhiên
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có loại kết nối nào?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có loại kết nối 2 cổng quang

D
Điền
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có tốc độ cổng RJ45 là bao nhiêu?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có tốc độ cổng RJ45 là 10/100 Mbps

P
Phẳng
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có tốc độ cổng quang là bao nhiêu?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có tốc độ cổng quang 155 Mbps

T
Thoa
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có loại cổng như thế nào?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có loại cổng SC, RJ45

H
Huy
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có bước sóng truyền và bước sóng nhận là bao nhiêu?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có bước sóng truyền và bước sóng nhận là 1310nm

 

T
Tưởng
Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có khoảng cách truyền dẫn là bao nhiêu nhỉ?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter FTMC11M2-D311 có khoảng cách truyền dẫn là 2km. 

B
Bảo
FTMC11M2-D311 MEDIA CONVERTER 10/100M Fast ethernet Dual Fiber MM 1310nm,2KM,SC có xuất xứ ở đâu và được bảo hành bao lâu nhỉ?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

FTMC11M2-D311 MEDIA CONVERTER 10/100M Fast ethernet Dual Fiber MM 1310nm,2KM,SC có xuất xứ china và được bảo hành 12 tháng, lỗi 1 đổi 1 nhé bạn. 

V
Báo giá giúp mình 10 bộ chuyển đổi quang điện FTMC11M2-D311 MEDIA CONVERTER 10/100M Fast ethernet Dual Fiber MM 1310nm,2KM,SC nhé.
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Báo giá 10 bộ chuyển đổi quang điện FTMC11M2-D311 MEDIA CONVERTER 10/100M Fast ethernet Dual Fiber MM 1310nm,2KM,SC đã được gửi chi tiết vào email của bạn. Bạn vui lòng check thông tin nhé. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.