Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1550 1550nm 80km SMF Transceiver EX-SFP-GE80KCW1550 $ 5,000 58,750,000 đ

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1550 (EX SFP GE80KCW1550) SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1550nm for 80 km Single Mode Transceiver giá tốt

Giá tốt
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.