Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang HPE JD108B X130 10G XFP LC LR SMF 10km 1310nm Transceiver JD108B Updating... Updating...

Phân phối Module quang HPE JD108B X130 10GBASE-LR XFP LC Duplex Single Mode 10km 1310nm Transceiver, HPE XFP giá tốt

Giá tốt
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.