Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Huawei 02311PQS SFP-10G-AOC-5M Active Optical Cable 02311PQS Updating... Updating...

Huawei 02311PQS SFP-10G-AOC-5M Active Optical Cable SFP+ 10G (850nm, 5m, AOC)

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản