Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang Ruckus 10G-SFPP-LR-SA8 10GBASE-LR optic LC 1310nm 10km SMF 10G-SFPP-LR-SA8 Updating... Updating... Phân phối Module quang Ruckus 10G-SFPP-LR-SA8 (10G SFPP LR) 10GBASE-LR (10GBASE LR) , SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 10km over Single mode Transceiver 8 pack chính hãng giá tốt Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản