Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 407-BBUW Dell-Brocade 10GBASE-SR SFP+ LC MMF 300m Transceiver 1-Pack 407-BBUW Updating... Updating... Dell-Brocade 407-BBUW 10GBASE-SR SFP+ LC MMF 300m Transceiver 1-Pack dùng cho Brocade 6505, 6510, DCX 8510. Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản