Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 AT-SPLX10a Allied Telesis 1000LX SFP, LC, SMF, 1310nm (10km), TAA AT-SPLX10a Updating... Updating...

Bán Module quang Allied Telesis Part: AT-SPLX10a Giá Tốt, giúp mở rộng mạng lên đến 10kmAT-SPLX10a dùng trong môi trường truyền dẫn Single Mode, bước sóng 1310 nm, hỗ trợ kết nối 1000LX SFP, đầu nối LC Duplex có thể cắm 2 dây nhảy quang, được thiết kế để sử dụng cho dòng Switch x330 Series.

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản