Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 AT-SPSX-90 Allied Telesis 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm transceiver. AT-SPSX-90 Updating... Updating...

Module quang Allied Telesis AT-SPSX-90 1000SX SFP, LC, MMF, 850 nm.

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản