Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module Quang Cisco DS-SFP-FC32G-LW 32 Gbps Fibre Channel LW SFP+, LC DS-SFP-FC32G-LW Updating... Updating...

Phân phối DS-SFP-FC32G-LW Module Quang Cisco 32 Gbps Fibre Channel LW SFP+, LC, 32G FC Longwave Optics Transceivers. Module single mode Tốc độ truyền tài 32 Gbps, bước sóng 1310 nanometers sử dụng cho thiết bị Cisco San MDS 9000 Giá rẻ - Hỗ trợ kỹ thuật miễn phí.

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản