Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1610 1610nm 80 km SMF Transceiver EX-SFP-GE80KCW1610 Updating... Updating...

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-GE80KCW1610 (EX SFP GE80KCW1610) SFP Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1610nm for 80 km Single Mode Transceiver giá tốt

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản