Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 H8DRR Dell Tranceiver, 10GbE SFP+ LRM Optic, 1310nm, 220m reach on MMF - Kit H8DRR $ 790 12,995,500 đ Module quang Dell H8DRR Tranceiver, 10GbE SFP+ LRM Optic, 1310nm, 220m multimode. Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản