Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang JD061A-OEM giá rẻ dùng cho Switch HPE Aruba JD061A-OEM Updating... Updating...

Module quang HPE JD061A-OEM X125 1GBASE-LH40 SFP LC Duplex 1310nm 10km Single Mode Transceiver giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản