Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang JD120B-OEM giá rẻ dùng cho Switch HPE JD120B-OEM Updating... Updating...

Module quang JD120B-OEM X110 100BASE-LX SFP LC 1310 10km on Single Mode và 300m on Multimode Transceiver giá rẻ chất lượng tốt tương thích 100% Switch HPE

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản