Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Dây nhảy quang Multi Mode OM2 LC-LC-1m Simplex  50 / 125μm LC-LC-MT-DL-1M Updating... Updating... Phân phổi chính hãng dây nhảy quang Multi Mode OM2 LC-LC-1m(LC/UPC to LC/UPC) Simplex 50 / 125μm chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường Giá tốt
2 Dây nhảy quang Multi Mode LC-LC-1m Duplex OM2  50 /125μm LC-LC-MT-DL-1M Updating... Updating... Phân phối chính hãng dây nhảy quang Multi Mode LC-LC-1mDuplex OM2 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to LC UPC) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản