Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Dây nhảy quang Multi Mode OM3 LC-SC-20m Duplex  50 /125μm OM3-LC-SC-DL-20M Updating... Updating... Cung cấp Phân phối chính hãng dây nhảy quang Multi Mode LC-SC-20m Duplex OM3 50 /125μm đầu kết nối (LC UPC to SC UPC OM3) chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản