Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Juniper QSFP-100G-SR4-C QSFP-28 100 GbE, 100 m, MMF, MPO-12 QSFP-100G-SR4-C Updating... Updating...

Module quang Juniper QSFP-100G-SR4-C QSFP-28, 100G-SR4, parallel MMF 100m, Standard Temperature (0 through 75C), 12-ribbon MMF cable with female multifiber termination push-on (MTP)/physical contact (PC) connectors

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản