Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Cisco SFP-10G-BX40U-I 10GBASE-BX40-U Bidirection 40km 1330/1270nm SMF SFP-10G-BX40U-I Updating... Updating...

Module quang Cisco SFP-10G-BX40U-I (SFP 10G BX40U I) 10GBASE-BX40-U Bidirectional for 40km 1330/1270nm Single Mode Transceiver

Giá tốt
2 SFP-10G-BX40U-I= - SFP+ Bidirectional for 40km, upstream SFP-10G-BX40U-I= Updating... Updating... SFP-10G-BX40U-I= - SFP+ Bidirectional for 40km, upstream Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản