Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 SFP-1G-BX80-D Dell SFP 1550/1490nm 80km Single Mode Transceiver SFP-1G-BX80-D Updating... Updating... Module quang Dell SFP SFP-1G-BX80-D 1000BASE-BX80-D bi-directiona TX 1550nm /RX 1490nm 80 km over SMFs Optic Transceiver Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản