Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang Brocade XBR-000157 4G FC LWL SFP 1310nm 10km DOM 8-Pack XBR-000157 $ 16,837 197,834,750 đ

Phân phối Module quang Brocade XBR-000157 (XBR 000157) 4G FC LWL Fibre Channel SFP 1310nm 10km DOM Single mode 8-Pack Transceiver giá tốt

Giá tốt
2 XBR-000157 (8-pack) - Brocade SFP,LWL,4G,10KM,8-PK XBR-000157 (8-pack) $ 16,837 197,834,750 đ XBR-000157 (8-pack) - Brocade SFP,LWL,4G,10KM,8-PK Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản